SeamossPlus
Kwanini Watu Wanachagua SeamossPlus
Mchezo Changer Nishati Boost
Anna M.
Ngozi Yangu Haijawahi Kuonekana Bora!
James K
Ilinisaidia Kudhibiti Shinikizo Langu la Damu
Fatma S.
Mchezo Changer Nishati Kuongeza
E. R ( DSM)
Ilinisaidia kutokana na ugonjwa wa figo
Bi. PN ( DSM)
Ilinisaidia kudhibiti shinikizo la damu yangu
Mama T ( Kagera TZA)
I feel like I have forgotten that I am living with diabetes
Mrs F. Mwanga (DSM)
It is a real cure for low sex drive
Mr. E.R
Gastric Ulcers
Mrs. M (Mwanza)
USTAA WA ASILI
Saidia mwili wako na SeamossPlus kwa wingi wa iodini, potasiamu, na antioxidants. Pata uzoefu kutoka kwa vyakula bora vya asili vya baharini.
KINGA YA KINGA
Imejaa chuma na misombo ya asili ya kuzuia virusi, SeamossPlus huimarisha mfumo wako wa kinga na kupigana na maambukizo kawaida.
RATIBA YA AFYA YA KILA SIKU
Tumia vijiko 1-2 vya SeamossPlus kila siku ili kusaidia kupunguza asidi, kuboresha usagaji chakula na kudumisha usawa wa mwili na afya kwa ujumla.
Nani anahitaji kutumia SeamossPlus?
Watoto wote, Wazee na Wazee
- Watu wazima wenye afya njema hutumia vijiko 2 vya jeli ya SeamossPlus kila siku
- Watu wazima wenye afya njema hutumia kijiko 1 cha unga wa SeamossPlus kila siku
- Watu wazima wenye afya nzuri hutumia vidonge 2 vya SeamossPlus kila siku
- Watu wazima wagonjwa hutumia vijiko 4 vya jeli ya SeamossPlus kila siku
- Watu wazima wagonjwa hutumia vijiko 2 vya unga wa SeamossPlus kila siku
- Watu wazima wagonjwa hutumia vidonge 4 vya SeamossPlus kila siku
- A healthy child use one table spoon of SeamossPlus jelly daily
- A healthy child use one tea spoon of SeamossPlus powder daily
- Mtoto mgonjwa tumia vijiko 2 vya jeli ya SeamossPlus
- Mtoto mgonjwa tumia kijiko kimoja cha chakula cha unga wa SeamossPlus
Ndiyo sababu tunakupa SeamossPlus
- Seamoss is a red algae species ocean-based plant, which has a high mineral content (High in Iodine & Iron).
- Moss ya bahari pia ni chanzo cha kloridi ya potasiamu, madini ambayo husaidia kufuta kuvimba na phlegm katika utando wa mucous, kwa hiyo hupunguza msongamano.
- Moss ya bahari pia ina misombo ambayo hufanya kama mawakala wa asili ya antimicrobial na antiviral, kusaidia kuondokana na maambukizi yoyote.
- Dawa ya kale ya watu wa Ireland ilitumia moss hii kutibu watu kutoka magonjwa kadhaa kama vile kifua kikuu na nimonia.
- Seamoss is a super supplement that neutralize acidity and make it more alkaline- thus reducing chances of geting diseases
Faida za kiafya za SeamossPlus:
- Inaboresha afya yako ya usagaji chakula kutokana na kuwa na nyuzinyuzi nyingi
- Inaboresha kazi yako ya tezi kutokana na maudhui yake ya Iodini
- Inaboresha mfumo wa kinga kwa sababu ya Iron na Fuxanthine yaliyomo ya antioxidant
- Inarutubisha ngozi yako kutokana na muundo wake wa vitamin A, vitamin K, na omega-3 fatty acids.
- Inaboresha uzazi wa kiume kutokana na maudhui yake ya Zinki ambayo husaidia kudumisha viwango vya testosterone
- Inazuia uchochezi kwa sababu ya protini zake za kuzuia uchochezi kama vile NF-kB na COX-2.
- It antioxdant and Omega 3 Fatty Acid eliminates free radicals thus its anticancer
1.Kwamba magonjwa yanaongezeka katika mazingira ya asidi nyingi, hivyo kadiri tindikali inavyoongezeka ndivyo uwezekano wa kuugua unavyoongezeka. Asidi mwilini ni matokeo ya ulaji wa chakula chenye tindikali kwa kiasi kikubwa chakula cha wanyama, hii hupelekea kuongezeka kwa Mzigo wa Asidi ya Chakula (DAL).
2.Ongezeko la DAL husababisha kupungua kwa PH (Tindikali) hivyo kupunguza bicarbonate. Uhifadhi wa asidi na kupoteza bicarbonate husababisha uharibifu wa seli na tishu, ambayo ni kichocheo cha magonjwa ya muda mrefu.
3. Mwili una uwezo wa kuzuia mkusanyiko wa asidi, lakini uwezo hupunguzwa katika kesi ya umri na kushindwa kwa figo. Lishe ya kisasa ya magharibi inaweza kutoa 60-100mEq / siku, lakini mwili wenye afya unaweza kutoa 40-70mEq kwa siku.
4. Uzalishaji wa asidi unapozidi kinyesi basi utaratibu wa kufidia kama vile kuvunjika kwa tishu na misuli ili kuondoa protoni pamoja na Ammoniamu hutolewa ili kupunguza acidosis.
5.DAL ya juu inahusishwa na ugonjwa sugu kama vile Kisukari 2, hyperlipidemia, ugonjwa wa moyo, ugonjwa wa figo, saratani, shinikizo la damu nk. Ugonjwa wa kisukari cha aina ya 2 ni kwa sababu DAL ya juu huongeza uzalishaji wa cortisol, ambayo inakuza upinzani wa insulini. DAL ya juu inahusishwa na viwango vya juu vya sukari ya damu ya kufunga na kuharibika kwa unyeti wa insulini
6.DAL ya juu (2008/Murakami et Al) ina uhusiano mzuri na viwango vya juu vya shinikizo la systolic na diastoli, cholesterol ya LDL na Uzito. Inaweza pia kusababisha kuongezeka kwa hatari ya ugonjwa wa moyo na mishipa, ini kwa njia ya ini isiyo ya kileo, na ugonjwa wa figo.
7.DAL ilitokana na asidi ya kimetaboliki ya kiwango cha chini kukuza uharibifu wa tishu, kuvimba na hii inaweza kuanzisha kuyumba kwa jenomu kwenye seli za kawaida kupitia uchochezi wa saitokini ambayo inaweza kuchochea inversion ya tumor na metastasis. Kwa hivyo DAL ya juu inahusishwa na saratani ya matiti, saratani ya kibofu, saratani ya mapafu, saratani ya colorectal, saratani ya kongosho, saratani ya tumbo, saratani ya umio (Keramti et Al, Bahrain et Al)
Je, Plus yetu ina nini?
Mchaichai
Ni chanzo tajiri cha flavonoids na misombo ya phenolic, ambayo ina antioxidants. Pia ni wakala wa ufanisi wa antibacterial na antifungal ambayo ina mali ya kupambana na uchochezi na antioxidant. Kwa kuongeza, pia ni wakala mzuri wa antibacterial na antifungal ambayo ina mali ya kuzuia uchochezi na antioxidant. Quercetin yake hupunguza uvimbe, ambayo huzuia ukuaji wa seli za saratani na kuzuia magonjwa ya moyo.
Kwanini Watu Wanachagua SeamossPlus
Mchezo Changer Nishati Boost
Anna M.
Ngozi Yangu Haijawahi Kuonekana Bora!
James K
Ilinisaidia Kudhibiti Shinikizo Langu la Damu
Fatma S.
Ilinisaidia Kudhibiti Shinikizo Langu la Damu
Fatma S.
Mchezo Changer Nishati Kuongeza
E. R ( DSM)
Ilinisaidia kutokana na ugonjwa wa figo
Bi. PN ( DSM)
Ilinisaidia kudhibiti shinikizo la damu yangu
Mama T ( Kagera TZA)
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara (FAQs)
Read Therapeutic Evidence →
Read Patient Testimonial →
Read Recovery Story →
Read Burnout Testimony →
Read Men's Health Miracle Story →